firstnews9

Gujarat Rain-Hail: અંબાજી અને કચ્છમાં વરસાદ સાથે ટપોટપ કરા પડવાની ઘટના બની, લોકોમાં સર્જાયું કુતૂહલ

01

 અમદાવાદ, અંબાજીઃ કચ્છ જિલ્લામાં કરા પડ્યા બાદ અંબાજીમાં પણ કરા પડવાની ઘટના બની છે. સવારે વરસાદી માહોલ અને પછી અહીં વરસાદ તૂટી પડ્યો હતો. વરસાદની સાથે કરા પડતા લોકોમાં ભારે કુતૂહલ સર્જાયું હતું. એક તરફ સિસ્ટમ નબળી પડતા કમોસમી વરસાદ ઘટવાની આગાહી હતી પરંતુ આગામી પાંચ દિવસની હવામાન વિભાગે આગાહી કરી છે તેમાં વધુ એક વેસ્ટર્ન ડિસ્ટર્બન્સની અસર થવાની સંભાવના વ્યક્ત કરવામાં આવી છે.

અમદાવાદ, અંબાજીઃ કચ્છ જિલ્લામાં કરા પડ્યા બાદ અંબાજીમાં પણ કરા પડવાની ઘટના બની છે. સવારે વરસાદી માહોલ અને પછી અહીં વરસાદ તૂટી પડ્યો હતો. વરસાદની સાથે કરા પડતા લોકોમાં ભારે કુતૂહલ સર્જાયું હતું. એક તરફ સિસ્ટમ નબળી પડતા કમોસમી વરસાદ ઘટવાની આગાહી હતી પરંતુ આગામી પાંચ દિવસની હવામાન વિભાગે આગાહી કરી છે તેમાં વધુ એક વેસ્ટર્ન ડિસ્ટર્બન્સની અસર થવાની સંભાવના વ્યક્ત કરવામાં આવી છે.

Source link

7k network
Recent Posts

ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિના મહામંત્રી દર્શનકુમાર નાયક દ્વારા ધી ભિતખુર્દ દૂધ મંડળીમાં ગેરવહીવટ મામલે મુખ્યમંત્રી, અધિક સચિવ અને રાજ્યના સહકારી મંડળીઓના રજિસ્ટ્રારને રજૂઆત કરાઈ