firstnews9

ભારતનો મોસ્ટ વોન્ટેડ દુશ્મન દાઉદ પાકિસ્તાનમાં કેવી હાલતમાં? કોણે આપ્યું ઝેર?

ભારતના મોસ્ટ વોન્ટેડ દુશ્મન અને અંડરવર્લ્ડ ડોન દાઉદ ઈબ્રાહિમ જીવન અને મૃત્યુ વચ્ચે સંઘર્ષ કરી રહ્યો હોવાનો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, પાકિસ્તાનમાં ભારતની નજરથી છુપાયેલા દાઉદ ઈબ્રાહિમને કોઈએ ઝેર આપ્યું છે, ત્યારબાદ તેની હાલત ખરાબ છે અને તે હોસ્પિટલમાં દાખલ છે. અહેવાલો અનુસાર અનુસાર, દાઉદ ઈબ્રાહિમ છેલ્લા બે દિવસથી કરાચીની એક હોસ્પિટલમાં દાખલ છે અને તેને કડક સુરક્ષા હેઠળ રાખવામાં આવ્યો છે. દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે કોઈએ દાઉદને ઝેર આપ્યું છે, જો કે હજુ સુધી આ વાતની સત્તાવાર પુષ્ટિ થઈ નથી. દાઉદ વિશેના સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે અને વિવિધ પ્રકારની અટકળો પણ થઈ રહી છે.

7k network
Recent Posts

ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિના મહામંત્રી દર્શનકુમાર નાયક દ્વારા ધી ભિતખુર્દ દૂધ મંડળીમાં ગેરવહીવટ મામલે મુખ્યમંત્રી, અધિક સચિવ અને રાજ્યના સહકારી મંડળીઓના રજિસ્ટ્રારને રજૂઆત કરાઈ